
UTANUZI WA MTAMBO WA KUTIBU MAJI NYANKANGA 

Mamlaka imeendela na ujenzi wa utanuzi wa mtambo wa kutibu maji eneo la 

Nyankanga wenye thamani ya  TZS Bilioni 1.1  

Utekelezaji wa Mradi huu umegawanyika katika sehemu mbili kama ifuatavyo; 

i. Ununuzi wa pampu yenye uwezo wa kuzalisha lita 300,000 

kwa saa -TZS Milioni 199 

ii. Upanuzi wa miundombinu ya kutibu maji  - TZS Milioni 812 

Hadi sasa utekelezaji wa kazi zote umefikia asilimia 95 na jumla ya kiasi cha TZS 

Milioni 988,863,866.08 ambapo  (Kiasi cha TZS Milioni 789,287,595.00 zimelipwa 

kwa Mandarasi wa kazi za ujenzi wa utanuzi wa Chujio na kiasi cha TZS cha Milioni 

199,576,271.19 malipo ya mzabuni wa pampu). 

  

Kukamilika kwa Mradi huu kutaenda kupunguza adha ya upatikanaji wa huduma ya 

MajiSafi kwa Mji wa Geita na utaongeza uzalishaji kutoka lita milion 4 kwa sasa mpaa 

lita milion 7 kwa siku. 

 

 


